
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Cuckoo CVC-B1010UG
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CVC-B1010UG |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 320W |
| Công suất hút: | 100W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Bộ lọc: | HEPA 13 (4 bước) |
| Dung lượng pin: | 2000 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sử dụng: | Sạc khoảng 4 - 5 giờ, dùng khoảng 8 - 33 phút |
| Chiều dài dây điện: | Không có dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không có dây |
| Tiện ích: | 4 đầu hút (đầu hút sàn, đầu hút bàn chải, đầu hút 2 trong 1, đầu hút khe) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 1170 x 260 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC