
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút mùi chữ T Sunhouse SHB72113-MT
4,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHB72113-MT |
| Màu sắc: | Inox |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số động cơ: | 1 |
| Số tốc độ hút: | 3 Mức |
| Công suất hút: | 750m3/h |
| Chế độ hút: | Trực tiếp |
| Công suất hoạt động: | 173W |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng bấm, vẫy tay |
| Chức năng khác: | Hẹn giờ tắt, Cảm biến vẫy tay, Có đèn LED chiếu sáng tiện lợi,Rơ le chống quá nhiệt động cơ |
| Số quạt hút: | 1 |
| Độ ồn: | <65db |
| Chất liệu lưới lọc: | 2 tấm bằng inox 430 |
| Đèn chiếu sáng: | Thanh led |
| Đường kính ống thoát khí: | Ø150mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 695 x 430 x 490 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC