
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame D9 Max Gen 2.0
4,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | D9 MAX Gen 2.0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 6000 Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Robot: 0.57 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Robot, đế sạc, chổi bên, hộp nước kết hợp hộp chứa bụi, chổi chính, khay đính giẻ lau, giẻ lau, hdsd, hd bắt đầu nhanh. |
| Thời gian sạc: | 4.75 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 2.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hãng không công bố |
| Chiều dài dây điện: | 80 cm |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Nâng cao hiệu quả thu gom bụi với ngăn chứa dung tích lớn, Ngăn chứa nước tích hợp giúp lau sàn hiệu quả, Lập bản đồ tùy chỉnh cho ngôi nhà của bạn |
| Công nghệ: | Công nghệ Pathfinder™, nhận diện vết bẩn thông minh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.21 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 96.8 x 350 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC