
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Panasonic MC-CL607RN49
4,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MC-CL607RN49 |
| Màu sắc: | Đen - Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 2100W (Max) |
| Công suất hút: | 290W |
| Độ ồn: | 68 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa 2.2 lít |
| Túi chứa bụi: | Không túi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô, Bộ lọc xả HEPA 7 lớp |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Phụ kiện: Đầu hút rèm, Đầu hút khe, Đầu hút bàn chải, Đầu hút sàn, Đầu hút đệm |
| Chiều dài dây điện: | 5 mét |
| Tiện ích: | Công nghệ gió xoáy cực đại mang lại lực hút bền bỉ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Ngang 283 - Cao 268 - Sâu 450 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC