
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi lau sàn Dreame G10
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | G10 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng máy, 12 tháng pin |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 170W |
| Công suất hút: | 7.000Pa |
| Độ ồn: | 75 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộc chứa nước bẩn 700ml |
| Dung tích chứa nước: | Hộc chứa nước sạch: 900ml; Hộc chứa nước bẩn: 700ml |
| Túi chứa bụi: | Hộc chứa nước bẩn 700ml |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 6x2.500mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 30 phút (Chế độ Yên tĩnh); 22 phút (Chế độ Tiêu chuẩn) |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chế độ Tiêu chuẩn, Turbo, Hút |
| Chiều dài dây điện: | Máy không dây, chỉ có dây trạm sạc 1.8m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Hút sạch thần tốc mọi vết bẩn khổ và ướt; Thiết bị sạch ngay chỉ sau một nút nhấn; Tiếp cận và làm sạch chân tường dễ dàng: Cấu trúc đầu cuộn lăn đột phá của G10 cho phép máy áp sát chân tường với khoảng cách chỉ 6mm; Lướt dễ dàng, xoay linh hoạt; Làm sạc |
| Công nghệ: | Động cơ không chổi than |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | 310 x 335 x 150 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 307 x 333 x 1135 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC