
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Tefal X-Force Flex 9.60 TY2039WO
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TY2039WO |
| Màu sắc: | Đen tím |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Không dây |
| Công suất hoạt động: | 250 W |
| Công suất hút: | 100 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.44 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô và bộ lọc bụi mịn 99.99% |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 45 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút sofa, đầu hút khe |
| Tiện ích: | Công nghệ nhận diện mặt sàn cứng/thảm để tự động thay đổi lực hút giúp tiết kiệm năng lượng, Thiết kế thân gập độc đáo với bảng hiển thị LED hiện đại |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 304 x 780 x 130 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC