
Robot hút bụi lau nhà Hitachi RV-X20P
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RV-X20P |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | Hãng không công bố |
| Công suất hút: | 5000 Pa |
| Độ ồn: | <70 dBA |
| Dung tích chứa bụi: | Chứa bụi: 0.3L, Chứa nước: 0.35L |
| Bộ lọc: | HEPA H11 |
| Dung lượng pin: | 4700 mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 6 - 7.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 250 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Yên tĩnh / Tiêu chuẩn / Mạnh mẽ / Tối đa |
| Tiện ích: | Ghi nhớ 5 bản đồ sàn, Điều khiển từ xa thông qua ứng dụng HomeDirect, Có thể vượt chướng ngại vật lên đến 2 cm, cảm biến chống rơi, Tường ảo,... |
| Công nghệ: | LDS, Cảm biến chống rơi, chống va chạm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 342 x 95 x 342 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG