
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Cuckoo CVC-AME1410UG
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CVC-AME1410UG |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | 3 trong 1: hút bụi, lau sàn và cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 420W |
| Công suất hút: | 140W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.6 lít |
| Bộ lọc: | HEPA 13 (5 bước) |
| Dung lượng pin: | 2000 mAh |
| Thời gian sử dụng: | Sạc khoảng 4 - 5 giờ, dùng khoảng 6 - 35 phút |
| Chiều dài dây điện: | Không có dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không có dây |
| Tiện ích: | 5 đầu hút (đầu hút sàn, đầu lau sàn Dual Clean, đầu hút khe, đầu hút nệm, đầu hút 2 trong 1) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 1168 x 260 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC