
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lau sàn hút bụi Tineco Floor One S6 Stretch Extreme
6,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Floor One S6 Stretch Extreme |
| Màu sắc: | Xám-Đen |
| Nhà sản xuất: | Tineco |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 tháng với máy hút bụi, 6 tháng với pin |
| Loại máy: | Máy hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 220W |
| Công suất hút: | 20.000Pa |
| Dung tích chứa nước: | Bình chứa nước sạch: 0.8L, bình chứa nước bẩn: 0.72L |
| Túi chứa bụi: | 78dB |
| Dung lượng pin: | 6x4000mAh (Pin mềm dạng túi) |
| Thời gian sạc: | ≤5h |
| Thời gian sử dụng: | 40 phút |
| Công nghệ: | Công nghệ Tineco MHCBS Làm sạch chổi lau liên tục |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 267 mm - Rộng 221 mm - Cao 1104 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC