
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi công nghiệp Hitachi CV-995HCA
6,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CV-995HCA |
| Màu sắc: | Đen vàng |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi công nghiệp |
| Công suất hoạt động: | 2300 W |
| Công suất hút: | 500W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 25 Lít |
| Bộ lọc: | Màng lọc HEPA cùng Nano Titanium lọc bụi và kháng khuẩn hiệu quả |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút sàn và thảm đa hướng, Đầu hút khe, Đầu hút chổi |
| Chiều dài dây điện: | 8 m |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Tiện ích: | Có chức năng thổi bụi, Tay cầm đôi giúp đổ bụi dễ dàng, Bánh xe cỡ lớn giúp di chuyển dễ dàng trong khi vệ sinh,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 475 x 383 x 678 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC