
Máy hút bụi không dây Electrolux EFP71512
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EFP71512 |
| Màu sắc: | Đen, kim loại |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Việt Nam |
| Công suất hoạt động: | 250W |
| Công suất hút: | 14.000 Pa |
| Độ ồn: | 79 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.3 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp |
| Bộ lọc: | Bộ lọc bụi thô. Bộ lọc HEPA E12 (Bộ lọc có thể rửa được) |
| Dung lượng pin: | Lithium-ion HD 4000mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Chân đế sạc, Đầu hút sàn PowerPro, Đầu hút khe, Đầu chổi quét bụi |
| Thời gian sạc: | 4,5 tiếng |
| Thời gian sử dụng: | 10-50 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút sàn PowerPro, Đầu hút khe, Đầu chổi quét bụi |
| Chiều dài dây điện: | 160 cm |
| Công nghệ: | Công nghệ hút lốc xoáy Cyclonic |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.93 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1008 x 235 x 224 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG