
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Hitachi PV-XH4P
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PV-XH4P |
| Màu sắc: | Vàng ChamPagne |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | Hãng không công bố |
| Công suất hút: | 225 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 2600 mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 3 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 60 phút (dạng cầm tay) |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút sofa/giường, Đầu hút sàn có đèn LED, Đầu hút đa góc, Đầu hút khe, Đầu hút chổi quét |
| Tiện ích: | Đầu hút sàn chống rối có đèn LED Xanh Lá dễ dàng phát hiện bụi, pin có thể tháo rời và thay thế dễ dàng,... |
| Công nghệ: | Hút lốc xoáy cùng cơ chế nén bụi và xả bụi chỉ với 1 nút nhấn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.95 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 230 x 1222 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC