
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Ecovacs Y1 Pro Plus
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Y1 Pro Plus |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Ecovacs |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 35W |
| Công suất hút: | 6500 Pa |
| Độ ồn: | 62 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp bụi 200 ml, Hộp nước 300 ml (Trên máy) |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Thời gian sạc: | 5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 180 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hãng không công bố |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Cảm biến chống rơi, chống va chạm, Điều khiển qua kết nối trên điện thoại thông minh, Tự quay về đế/trạm sạc, Tự làm sạch hộp bụi, đổ bụi từ hộp chứa lên trạm sạc, Trạm sạc kết hợp thu gom bụi, Lưu được 4 bản đồ, Tường ảo, Ghi nhớ khu vực chưa vệ sinh, La |
| Công nghệ: | Hệ thống định vị LDS |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.95 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 326 x 101 x 324 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC