
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Mova E30 Ultra
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | E30 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mova |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng máy, 12 tháng pin |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi lau nhà thông minh |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 7.000Pa |
| Độ ồn: | 75 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 300ml |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích ngăn chứa nước sạch/ nước bẩn: 4.5L/ 4L |
| Túi chứa bụi: | 3.2 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5.200mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 4.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hút, hút lau, chỉ lau |
| Chiều dài dây điện: | 1m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Lực hút Vormax™ 7.000Pa làm sạch mạnh mẽ. Hệ thống giẻ lau kép DuoScrub™ hoạt động với tốc độ cao. Công nghệ Roboswing làm sạch khe rãnh, hốc tường… Điều hướng Smart Pathfinder™ tránh các vật cản |
| Công nghệ: | Động cơ không chổi than |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | Dài 340 mm - Rộng 456 mm - Cao 590 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.92 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 349 mm - Rộng 349 mm - Cao 98 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC