
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame L10 Prime
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | L10PRIME |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | Máy 24 tháng, pin 12 tháng (áp dụng từ 30.5.2024) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 60W |
| Công suất hút: | 4000 Pa |
| Độ ồn: | 65 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp bụi: 450 ml/Bình nước sạch: 2.5 lít, bình nước dơ: 2.5 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Thời gian sử dụng: | 120 - 150 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chế độ làm sạch khu vực , Tự động tăng lực hút trên thảm, Tự động nhận diện thảm, Chế độ làm sạch tự động, Chế độ zigzag |
| Tiện ích: | Thiết kế trạm sạc có thể giặt sạch và sấy khô giẻ lau, Khử mùi hiệu quả bằng tác động sấy gió, lưu đến 3 bản đồ khác nhau, Điều khiển dễ dàng qua app |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Thân Robot: 3.65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Robot: 350 x 350 x 103.8 mm - Trạm sạc: 340 x 423 x 440 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC