
Robot hút bụi lau nhà Dreame Bot L10 Ultra
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | L10 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | Máy 24 tháng, pin 12 tháng (áp dụng từ 30.5.2024) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 5300 Pa |
| Độ ồn: | 80 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa bụi của robot: 350 ml/Bình chứa nước sạch và nước dơ: 2.5 lít |
| Túi chứa bụi: | 3 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Thời gian sử dụng: | 150 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chế độ làm sạch khu vực, Tự động tăng lực hút trên thảm, Tự động nhận diện thảm, Chế độ zigzag |
| Tiện ích: | Vừa hút vừa lau nhà, Cảm biến chống rơi, chống va chạm, Lưu được 3 bản đồ, Điều khiển qua kết nối trên điện thoại thông minh, Thu gom bụi + sạc pin 2 trong 1, Tự làm sạch hộp bụi, đổ bụi, Tự quay về đế sạc, Tính năng tường ảo, Ghi nhớ khu vực chưa vệ sinh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước robot: 350 x 350 x 97 mm / Kích thước dock sạc: 423 x 340 x 568 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG