
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Ecovacs N30 Pro Omni (Đen)
9,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | N30 Pro Omni |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Ecovacs |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 60W |
| Công suất hút: | 10.000 Pa |
| Độ ồn: | 65.3 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Túi chứa bụi 2600 ml, hộp nước sạch 3500 ml và hộp nước bẩn 3000 ml |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Thời gian sạc: | 6.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 320 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hãng không công bố |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Cảm biến chống rơi, chống va chạm, Điều khiển qua kết nối trên điện thoại thông minh, Tự động đổ bụi, giặt, sấy khô vải lau, Tự quay về đế/trạm sạc, Trạm sạc kết hợp thu gom bụi, Lưu được 4 bản đồ, Tường ảo, Ghi nhớ khu vực chưa vệ sinh |
| Công nghệ: | Công nghệ chống rối ZeroTangle 2.0 với cấu trúc hình chữ V góc 45°, Công nghệ TrueMapping 2.0, Lau xoay Ozmo Turbo 2.0, Làm sạch cạnh TrueEdge, Chống rối ZeroTangle 2.0, Giặt nước nóng 60 độ C, Sấy nóng 40 độ C |
| Kích thước dock sạc: | |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.62 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 353 x 104 x 353 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC