
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi lau sàn thông minh Dreame H12 Core
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | H12 Core |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi lau sàn thông minh |
| Công suất hoạt động: | 200W |
| Công suất hút: | 10000 Pa |
| Độ ồn: | 76 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.5 lít chứa bụi và nước dơ, 0.9 lít chứa nước sạch |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 6*2500mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sử dụng: | Sạc khoảng 5 giờ, dùng khoảng 25 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Tự động và chỉ hút |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Lau nhà |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 332 x 307 x 1135 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC