
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Shimono LX586
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LX586 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Shimono |
| Thương hiệu đến từ: | Malaysia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hút: | 8000 Pa |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 350ml |
| Dung tích chứa nước: | Hộp nước sạch 4L, Hộp nước bẩn 4L |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Robot, đế sạc, chổi bên, hộp nước kết hợp hộp chứa bụi, chổi chính, khay đính giẻ lau, giẻ lau, hdsd, hd bắt đầu nhanh. |
| Thời gian sạc: | 4-5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 180 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chế độ quét cạnh, chế độ tự động, chế độ zigzag, chế độ xoắn ốc |
| Chiều dài dây điện: | Không |
| Dây điện tự cuốn: | Hãng không công bố |
| Tiện ích: | Tự thu rác, giặt sấy bông lau bằng khí nóng. Bông lau tự động vươn ra, thu vào tiện lợi. Kết nối app điều khiển thông minh |
| Công nghệ: | Hãng không công bố |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 400 mm - Rộng 340 mm - Cao 560 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC