
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame D20 ULTRA
9,900,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | D20 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi & lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 13.000Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Dung tích hộp đựng bụi: 320ml |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích hộc chứa nước sạch: 4,5L, hộc chứa nước bẩn: 4L |
| Túi chứa bụi: | Dung tích túi chứa bụi: 3.2L |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5.200mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 260 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, chỉ lau, hút xong lau hoặc vừa hút vừa lau |
| Chiều dài dây điện: | 1.8 mét |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Lực hút Vormax™ mạnh mẽ 13.000Pa: Xử lý mọi vết bẩn cứng đầu và các mảnh vụn mắc kẹt trong góc. Trạm sạc đa năng PowerDock™: Tự động đổ bụi, giặt và sấy khô giẻ lau. Hệ thống lau nhà DuoScrub™: Hai giẻ lau xoay kết hợp lưc ép mạnh mẽ. Lau dọn thảm thông |
| Công nghệ: | Định vị LDS, Hệ thống cảm biến thông minh |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | 340×457×590 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350×350×104 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC