
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Mova E40 Ultra
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | E40 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mova |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng máy, 12 tháng pin |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi & lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 19.000Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Dung tích hộp đựng bụi: 300ml |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích hộc chứa nước sạch: 4,5L, hộc chứa nước bẩn: 4L |
| Túi chứa bụi: | Dung tích túi chứa bụi: 3.2L |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5.200mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Có |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 260 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, chỉ lau, hút xong lau hoặc vừa hút vừa lau |
| Chiều dài dây điện: | 1.8 mét |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Sấy khô giẻ lau bằng khí nóng, không còn lo mùi khó chịu. Dễ dàng tùy chỉnh việc lau nhà với 3 chế độ lượng nước từ hộc 80ml tích hợp: Chế độ Nhẹ: Lau sàn khu vực có thú cưng, Chế độ Chuẩn: Dành cho vệ sinh hàng ngày, Chế độ Mạnh: Xử lý hiệu quả sàn nhà |
| Công nghệ: | Định vị LDS, Hệ thống cảm biến thông minh |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | 340 x 457 x 590 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 350 x 97 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC