
Robot hút bụi Ecovacs DEEBOT OZMO 900 DN5G
10,900,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DN5G |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Ecovacs |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi tự động |
| Công suất hoạt động: | 30 W |
| Độ ồn: | 66.7/71.5 dBA |
| Dung tích chứa bụi: | 450ml |
| Dung lượng pin: | 2600mAh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.1 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG