
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi Samsung Jet Bot+ VR30T85513W/SV
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VR30T85513W/SV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 60W |
| Công suất hút: | 4200 Pa |
| Độ ồn: | 76 dBA |
| Dung tích chứa bụi: | 0.3 lít |
| Dung lượng pin: | Li-ion 21.9V |
| Thời gian sử dụng: | Sạc khoảng 4 giờ, dùng khoảng 90 phút |
| Tiện ích: | Điều khiển thông qua ứng dụng Smart Things, điều khiển bằng giọng nói, Tường ảo, Trạm sạc kết hợp thu gom bụi, Tự quay về trạm sạc khi pin yếu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 99.8 x 350 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC