
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi lau sàn Tineco Floor One S7 Steam
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Floor One S7 Steam |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tineco |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng đối với Deebot, 12 tháng đối với pin |
| Loại máy: | Máy hút bụi |
| Công suất hút: | 22.000Pa |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích bình chứa nước sạch: 0.88L/ Dung tích bình chứa nước bẩn: 0.7L |
| Túi chứa bụi: | 0.7L |
| Dung lượng pin: | 7x6250mAh |
| Thời gian sạc: | 4h |
| Thời gian sử dụng: | 80 phút (Ở điều kiện hút thẳng) /30 phút (Ở chế độ Steam) |
| Tiện ích: | Công nghệ làm sạch bằng hơi nước trực tiếp HyperSteam 140℃, Hệ thống FlashDry tự động làm sạch và sấy khô ở 85℃ trong 5 phút, Định vị lại vị trí bình chứa nước sạch,Thiết kế xoay 45° linh hoạt |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 266 mm - Rộng 245 mm - Cao 1117 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC