
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame L10s Ultra Gen 2.0
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | L10s Ultra Gen 2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi & lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 10.000Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Dung tích hộp đựng bụi: 300ml |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích hộc chứa nước sạch: 4,5L, hộc chứa nước bẩn: 4L |
| Túi chứa bụi: | Dung tích túi chứa bụi: 3.2L |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5.200mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 180 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, chỉ lau, hút xong lau hoặc vừa hút vừa lau |
| Chiều dài dây điện: | 1.8 mét |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | L10s Ultra gen 2 với nhiều cải tiến mạnh mẽ, vượt bậc so với phiên bản L10s Ultra trước đó, đặc biệt ở tính năng lực hút tăng gần gấp đôi lên đến 10.000Pa giúp đánh bay lông tóc, các mảnh vụn và vết bẩn cứng đầu, đem lại hiệu quả làm sạch tối đa. Sản phẩm |
| Công nghệ: | Định vị LDS, Hệ thống cảm biến thông minh |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | 457 x 340 x 590.5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 350 x 97.2 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC