
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Tefal X-Force Flex 13.6 TY9AD2WO
11,999,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TY9AD2WO |
| Màu sắc: | Đen xanh |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Không dây |
| Công suất hoạt động: | 300 W |
| Công suất hút: | 150 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.65 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô và bộ lọc bụi mịn 99.99% |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Thời gian sạc: | Khoảng 3 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 60 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút lau sàn Aerospin động cơ xoay 200 vòng/phút, đầu hút sofa, đầu hút khe, đầu hút lông |
| Tiện ích: | Thiết kế thân gập độc đáo với bảng hiển thị LED hiện đại, Công nghệ nhận diện mặt sàn cứng/thảm để tự động thay đổi lực hút giúp tiết kiệm năng lượng, Đầu hút có đèn Led phát hiện bụi bẩn, thiết kế chổi xoắn chống rối tóc hiệu quả |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 408 x 804 x 178 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC