
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi thông minh Ecovacs T30C Black
12,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | T30C Black |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Ecovacs |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng đối với Deebot, 12 tháng đối với pin |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hút: | 20.000Pa (Lực hút tối đa) |
| Độ ồn: | 64.4dB |
| Dung tích chứa nước: | Hộp nước sạch: 4 lít, hộp nước bẩn: 3 lít |
| Túi chứa bụi: | 3 lít |
| Dung lượng pin: | 5200mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | hoạt động liên tục đến 220 phút chỉ với 1 lần sạc đầy (x Theo thời gian tối đa trong điều kiện thử nghiệm tại phòng thí nghiệm Ecovacs, thời gian vệ sinh thực tế có thể khác nhau tùy vào môi trường nhà ở khác nhau) |
| Tiện ích: | Tự động giặt giẻ bằng nước nóng 75°C, Sấy khô bằng khí nóng 45°C |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | Dài 350 mm - Rộng 477 mm - Cao 533 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 590 mm - Rộng 380 mm - Cao 405 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC