
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson SV18 Dslim Fluffy
12,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DSLIMFLUFFY(405890-01) |
| Màu sắc: | Tím / Xám |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 380W |
| Công suất hút: | Lực hút: chế độ Boost 100AW |
| Độ ồn: | HP85dBA Carpet Boost; 75dBA Carpet Eco; 85dBA Handheld Max; 75dBA Handheld Eco |
| Dung tích chứa bụi: | 0.3 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | 5 lớp |
| Dung lượng pin: | Thời gian hoạt động 40 phút, Thời gian sạc 3.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu làm sạch Slim Fluffy™ nhẹ hơn và nhỏ hơn 40% |
| Chiều dài dây điện: | Không dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không dây |
| Tiện ích: | Công nghệ 11 luồng xoáy đồng tâm, Màn hình LCD báo cáo thời gian và hiệu suất hoạt động theo thời gian thực |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1100 x 250 x 250 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC