
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson SV49 V12 Origin
13,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DY 492619-01 |
| Màu sắc: | Xám/Tím |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 500W |
| Công suất hút: | 130 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.35 Lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc có thể rửa được |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Thời gian sạc: | 4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 60 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 4 đầu hút đi kèm |
| Chiều dài dây điện: | Không |
| Tiện ích: | Điều chỉnh công suất hút, Điều khiển công suất bằng một nút bấm, Màn hình LCD: Báo cáo hiệu suất theo thời gian thực, bao gồm hiển thị thời gian hoạt động theo từng giây - cảnh báo bảo dưỡng, chế độ công suất và thời lượng pin |
| Công nghệ: | 11 luồng xoáy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 252 x 1234 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC