
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lau nhà Dyson WashG1™
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WASHG1 |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Philippines |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy lau nhà |
| Công suất hoạt động: | 95W |
| Công suất hút: | Hãng không công bố |
| Độ ồn: | 78 dB(A) |
| Dung lượng pin: | 2350 mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 35 phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 300 x 225 x 1140 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC