
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Philips XU6500/82
13,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | XU6500/82 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi/ lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 36-48W |
| Công suất hút: | Lên đến 2700 Pa |
| Độ ồn: | 65 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Bộ lọc: | Hãng không công bố |
| Dung lượng pin: | 5000 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sử dụng: | 150 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chế độ làm sạch sâu, Tự động tăng lực hút trên thảm, Chế độ làm sạch tại 1 điểm, Tự động tránh thảm khi lau ướt |
| Tiện ích: | Điều hướng bằng laser LDS, Tự sấy bông lau khô nhanh, Hệ thống bảo vệ chống va chạm kép với ba bộ cảm biến hồng ngoại |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.48 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 343 x 98 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC