
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson SV46 V12 Detect Slim Absolute
21,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SV46V12DTSLIMABS |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 545W |
| Công suất hút: | Lực hút 150 AW |
| Độ ồn: | 76 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.35 Lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 60 phút, sạc khoảng 4 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút laser, Đầu hút thảm, Đầu hút kết hợp, Đầu hút khe kẽ, Đầu hút chống rối |
| Tiện ích: | Công nghệ Root Cyclone™ loại bỏ bụi và mảnh vụn, Động cơ Dyson Hyperdymium™ mạnh mẽ tăng lực hút khi xác định được lượng bụi lớn hơn, Màn hình LCD hiển thị |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1234 x 250 x 252 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC