
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame X40 Ultra
22,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X40 Ultra |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 12.000Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp bụi 300 ml, Hộp nước 80 ml |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 6400 mAh |
| Thời gian sạc: | Dưới 6 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 180 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, chỉ lau, hút xong lau hoặc vừa hút vừa lau |
| Tiện ích: | Nhận diện vết bẩn bằng AI với chổi bên nâng lên, 32 mức nước điều chỉnh trong app, Cảm biến độ đục để đo độ bẩn của nước giặt giẻ, Camera AI Dual + đèn LED soi bụi và laser 4 line tránh 80+ chướng ngại vật, Tự giặt và sấy khô khăn lau bằng khí nóng |
| Công nghệ: | Công nghệ Robotic Flex Arm là sự kết hợp giữa mở rộng giẻ và mở rộng chổi bên với công dụng làm sạch sát cạnh các khu vực góc tường, chân bàn ghế,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 350 x 97 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC