
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi lau nhà Dyson V12s Detect Slim Submarine™ Complete (Vàng/Nickel)
21,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | V12s |
| Màu sắc: | Vàng/Nickel |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Thương hiệu đến từ: | Anh Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 545 W |
| Công suất hút: | Lên tới 150AW |
| Dung tích chứa bụi: | 0.35 Lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc HEPA hoàn toàn khép kín toàn máy |
| Dung lượng pin: | 60 phút |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 240 phút |
| Thời gian sử dụng: | 60 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 6 đầu hút |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Công nghệ: | Công nghệ lốc xoáy/Công nghệ Piezo |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.12 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1247 x 257 x 271 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC