
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson SV33 Micro
14,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SV33MICRO |
| Màu sắc: | Xám Bạc/ Nickle |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 225W |
| Công suất hút: | 50 AW |
| Độ ồn: | 82 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.2 Lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Điện áp pin 14.4 Volts |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 5 - 20 phút, sạc khoảng 3.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 4 đầu hút thông minh: Đầu hút sàn cứng Fluffy Optic - Đầu hút Combi-Crevice tool - Đầu hút Worktop tool - Đầu hút lông tóc Haircrew |
| Tiện ích: | 4 đầu hút đi kèm, đèn phát hiện bụi, thiết kế 2 trong 1, chống lông tóc rối |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.53 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 236 x 1181 x 250 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC