
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Dreame X50 Ultra Đen
24,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X50 Ultra |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi/ lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 20000 Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 395 ml, Trạm sạc: 3.2 lít |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 6400 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Dung dịch vệ sinh, dụng cụ vệ sinh, hdsd, Túi chứa bụi x 3, Giẻ lau x 6 cặp (Tổng cộng 12 miếng), Nước lau sàn (1L) x 1 |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 2.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, Chỉ lau, Hút và lau |
| Chiều dài dây điện: | 180 cm |
| Tiện ích: | Điều khiển giọng nói, Tự động đổ bụi, sấy khô giẻ với khí nóng, Tự động giặt giẻ nước nóng 80°C, Tự động thêm nước lau sàn, Công nghệ khử khuẩn ánh sáng UV (TBD), Hút bụi SideReach™, Chổi chống rối kép HyperStream™,... |
| Công nghệ: | Điều hướng VersaLift™, Hệ thống ProLeap™, Tránh chướng ngại vật thông minh 3DAdapt™, Công nghệ TripleUp, Công nghệ xoè giẻ RoboSwing MopExtend™,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Robot: 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 350 x 112 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC