
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson SV23 Gen5 Detect Absolute
23,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SV23GEN5 |
| Màu sắc: | Xám Bạc/Tím |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 752W |
| Công suất hút: | 262 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.77 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Điện áp pin 36 Volts |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 5 - 70 phút, sạc khoảng 4.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 5 đầu hút: Đầu hút sàn cứng Fluffy Optic - Đầu hút thảm Digital Motorbar - Đầu hút kết hợp Combination Tool - Đầu hút khe kẽ Built-in Dusting and Crevice Tool - Đầu hút lông tóc Haircrew |
| Tiện ích: | Thiết kế 2 trong 1, tự động tăng lực hút khi phát hiện bụi, điều chỉnh sức hút bụi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 154 x 990 x 280 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC