
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Samsung Bespoke VS80F28DBP
26,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VS80F28DBP/SV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 770W |
| Công suất hút: | 280W (14.560 Pa) |
| Độ ồn: | 87 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa bụi 0.5 lít, túi chứa bụi 2 lít |
| Dung tích chứa nước: | 0.15 lít |
| Túi chứa bụi: | Có |
| Bộ lọc: | HEPA H13 |
| Dung lượng pin: | 2500 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Có |
| Thời gian sạc: | 3.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 60 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Tự động điều chỉnh lực hút |
| Chiều dài dây điện: | Không |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Trạm sạc tự động đổ bụi Clean Station, màn hình LCD thông minh, kết nối ứng dụng SmartThings, điều chỉnh lực hút AI Cleaning 2.0, thân máy nhẹ chỉ 1.45kg. |
| Công nghệ: | AI Cleaning 2.0 tự điều chỉnh lực hút theo sàn. Động cơ HexaJet 280W hút mạnh. Jet Cyclone giảm hao hụt lực hút. Bộ lọc HEPA lọc 99.999% bụi mịn. Trạm sạc Clean Station tự đổ bụi. Kết nối SmartThings quản lý qua điện thoại. |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Nội địa |
| Kích thước dock sạc: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Chỉ máy 1.45kg, bao gồm cả hộp sạc: 8.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 202 x 1000 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC