
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Dyson V16 Piston Animal (Đen Matte/Copper)
27,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | V16 Piston Animal |
| Màu sắc: | Đen Matte/Copper |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Thương hiệu đến từ: | Anh Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 900W |
| Công suất hút: | 315AW |
| Dung tích chứa bụi: | 1.35 L |
| Dung tích chứa nước: | Không có |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc HEPA toàn máy tiên tiến |
| Dung lượng pin: | 70 phút |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 4.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 70 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 4 đầu hút |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Kết nối với ứng dụng MyDysson |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.38 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 259 x 445 x 135 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC