
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy uốn duỗi tóc Flyco FH6855VN
152,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FH6855VN |
| Màu sắc: | Hồng nhạt |
| Nhà sản xuất: | Flyco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy duỗi tóc |
| Công suất : | 25W |
| Chế độ sấy: | Không |
| Chế độ sấy mát: | Không |
| Tự ngắt khi quá tải: | Không |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 2 mức nhiệt: 140 - 160°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 32 x 350 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC