
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Cân sức khỏe Rapido RSB02-S
290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RSB02-S |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Rapido |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Trọng lượng tối đa: | 180 kg |
| Màn hình hiển thị: | LCD |
| Chất liệu: | Mặt kính cường lực |
| Loại pin: | AAA 2 x 1.5V |
| Sai số: | Điều khiển bằng ứng dụng thông qua kết nối Bluetooth với smartphone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 270 x 330 x 22 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC