
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Showsee A1-EUW
299,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A1-EUW |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Showsee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1800W |
| Chế độ sấy: | 3 chế độ sấy ( mát, ấm, nóng ), 2 cấp độ : mạnh, nhẹ |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Có, 20 triệu ion âm |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 3 mức nhiệt sấy : mát 30°C, ấm 55°C, nóng 60°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 120 x 76 x 245 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC