
Tông đơ hớt tóc Coclear HC5216
399,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HC5216 |
| Màu sắc: | x anh bạc |
| Nhà sản xuất: | Coclear |
| Thương hiệu đến từ: | Thái Lan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ thống lưỡi cạo: | Lưỡi dao gốm sứ sắc bén,siêu bền |
| Số lưỡi cạo: | 1 lưỡi |
| Vùng sử dụng: | râu, mặt |
| Loại pin: | Pin sạc |
| Thời gian sử dụng: | Sạc nhanh 1,5 tiếng, sử dụng liên tục trong 100 phút |
| Thời gian sạc: | sạc nhanh 1,5 tiếng |
| Chỉ số chống nước: | Không chống nước |
| Công suất: | 6W |
| Tiện ích: | Có thể vừa sạc vừa cắt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 200 x 210 x 55 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG