
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc ion âm Perfect PF-J197
399,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PF-J197 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Perfect |
| Thương hiệu đến từ: | EU |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1200W |
| Chế độ sấy: | 3 chế độ sấy ( mát, ấm, nóng ), 2 cấp độ : mạnh, nhẹ |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Không |
| Tạo ion âm: | Ion âm giúp giảm tĩnh điện |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 3 mức nhiệt độ: cao (80°C) - trung bình (65°C) - thấp (50°C) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | đang cập nhật mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC