
Bàn chải đánh răng điện Magic B-20 Đen
449,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | B-20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Dupont - mềm mại |
| Chế độ: | 5 |
| Cổng sạc: | USB |
| Công suất: | 6W |
| Phù hợp cho độ tuổi nào: | Trên 6 tuổi |
| Thời gian sạc: | 12 - 15 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 25 - 30 ngày |
| Tiêu chuẩn kháng nước: | IPX7 |
| Loại pin: | 800 mAh |
| Độ rung: | 37000 vòng/phút |
| Kích thước sản phẩm: | 140 x 70 x 55 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG