
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bàn chải đánh răng điện Magic B-26 (Tím)
490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | B-26 |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 5 chế độ (Clean, Whitening, Sensitive, Gumcare, Polish |
| Cổng sạc: | USB Type-C |
| Công suất: | 1.5 W |
| Phù hợp cho độ tuổi nào: | 12 tuổi trở lên |
| Thời gian sạc: | 3-4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 120 ngày |
| Tiêu chuẩn kháng nước: | IPX7 |
| Loại pin: | 1200mAh |
| Độ rung: | 40.000 lần/phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.112 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 28 x 28 x 248 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC