
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage đầu Buheung MK-341
490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK-341 |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Buheung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 3 chế độ massage: Chế độ 1: massage vuốt về phía trước xoay chậm, Chế độ 2: nhấn xoay chậm xen kẽ, Chế độ 3: đầu massage xoay luân phiên theo chiều thuận |
| Con lăn: | 4 đầu xoay 360 độ |
| Công suất: | 5W |
| Tải trọng chịu lực: | Không |
| Tiện ích khác: | Giảm căng thẳng, thư giãn sâu, Kích thích tuần hoàn máu, Giảm đau đầu, kích thích mọc tóc |
| Điện áp: | 5VDC-1A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.192 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 110 x 70.3 x 90.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC