
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bàn chải đánh răng điện Flyco FT7108VN
599,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FT7108VN |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Flyco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Dupont - mềm mại |
| Chế độ: | 5 |
| Cổng sạc: | Cáp sạc USB |
| Công suất: | 5W |
| Phù hợp cho độ tuổi nào: | 12 tuổi trở lên |
| Thời gian sạc: | 4 - 6 tiếng |
| Thời gian sử dụng: | 90 phút |
| Tiêu chuẩn kháng nước: | IPX7 |
| Loại pin: | Dung lượng pin lớn 680 mAh; Công nghệ mới sạc cảm ứng không dây |
| Độ rung: | 5 chế độ chải chuyên biệt; Tần số rung cao 31500 lần/phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 106 x 36 x 202 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC