
Máy sấy tóc Philips BHD350/10
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BHD350/10 |
| Màu sắc: | Đen - Hồng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 2100W |
| Chế độ sấy: | 6 chế độ sấy: sấy mát, nóng mức 1 và 2 và chế độ sấy tăng cường cho 3 mức trên |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Tạo ion giảm khô tóc, cho tóc bóng mượt |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 214 x 295 x 91 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG