
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage cổ vai gáy Kachi MK366
899,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK366 |
| Màu sắc: | Xám-Đen |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | tùy chỉnh |
| Chất liệu: | pp, pu, xốp và motor |
| Chế độ: | sưởi, xoay |
| Con lăn: | Có |
| Công suất: | 25W |
| Tiện ích khác: | sử dụng nhiều nhừng trên cơ thể eo, đùi, lưng |
| Điện áp: | DC5V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 230 x 135 x 160 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC